x

ชื่อสกุล   อ.ดร.ณัฐวุฒิ บริบูรณ์วิรีย์

 Natthawut  Boriboonviree, Ph.D

 ตำแหน่ง รองคณบดี

 เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 6707

 อีเมล์ tuwahttan@gmail.com

ชื่อสกุล   ผศ.ดร.วิชัย เสวกงาม

 Asst.Prof. Wichai Sawekngam, Ph.D.

 ตำแหน่ง รองคณบดี

 เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 

 อีเมล์ wichai.s@chula.ac.th

ชื่อสกุล ผศ.ดร.กีรติ คุวสานนท์

 Asst.Prof. Kirati Khuvasanond, Ph.D.

 ตำแหน่ง ผู้ช่วยคณบดี

 เบอร์โทร 02-2182604 ต่อ 127

 อีเมล์ Kiratikhu@gmail.com

ชื่อสกุล ผศ.ดร.ฤดีรัตน์ ชุษณะโชติ

 Asst.Prof. Ruedeerath Chusanachoti, Ph.D.

 ตำแหน่ง ผู้ช่วยคณบดี

 เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 8036

 อีเมล์ ruedeerath.c@chula.ac.th

ชื่อสกุล ผศ.ดร.ธีรวดี ถังคบุตร

 Asst.Prof. Theeravadee   Thangkabutra, Ph.D.

 ตำแหน่ง ผู้ช่วยคณบดี

 เบอร์โทร 02-2182604 ต่อ 127

 02-218-2565  ต่อ 4102

 อีเมล์ theeravadee@gmail.com

 

 

 

ชื่อสกุล นางสุมามาลย์ รัตนอักษรศิลป์

 Mrs.Sumamarn Rattana aksornsin

 ตำแหน่ง ผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ

 เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 6704

 อีเมล์ Sumamarn.V@chula.ac.th

ชื่อสกุล นายดิษฐพงศ์ ศิลประเสริฐ

Mr.Dittapong Sinprasert

ตำแหน่ง หัวหน้ากลุ่มภารกิจบริการการศึกษาระดับปริญญาบัณฑิต

เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 6730

อีเมล์ dittapong.s@chula.ac.th

ชื่อสกุล นางปิยนาถ ลำน้ำ

Mrs.Piyanart Lamnam

ตำแหน่ง หัวหน้ากลุ่มภารกิจบริการการศึกษาระดับบัณฑิตศึกษาและวิรัชกิจ

เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 6001

อีเมล์ piyanart.p@chula.ac.th

ชื่อสกุล นางสาวรุ่งทิพย์ ผ่องศรี

Miss Rungthip Pongsri

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา

(หัวหน้ารับผิดชอบงานปริญญาบัณฑิต)

เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 6733

อีเมล์ ps.rungthip@gmail.com

ชื่อสกุล นางวรรณนภา จันทร์เอียม

Mrs.Wannapha Phuangsuk

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา

(หัวหน้ารับผิดชอบงานบัณฑิตศึกษา)

เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 6738

อีเมล์ noon.wannapha@gmail.com

ชื่อสกุล นางวารุณี วิเชตชาติ

Mrs.Warunee Wicheschart

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่วิเคราะห์

(หัวหน้ารับผิดชอบงานกิจการพิเศษ)

เบอร์โทร 02-2182604 ต่อ 127

อีเมล์ warunee.w@chula.ac.th

ชื่อสกุล นางสาวธีรดา ฆ้องประเสริฐ

Miss Theerada  Khongprasert

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่สำนักงาน

(หัวหน้ารับผิดชอบงานวิรัชกิจ)

เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 6722

อีเมล์ kaewkla_ok@hotmail.com

ชื่อสกุล นายธนพล ลิ่มอรุณ

Mr.Thanapol Limarun

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา
(หัวหน้ารับผิดชอบงานศูนย์ประสบการณ์วิชาชีพ)

เบอร์โทร 02-2182604 ต่อ 127

อีเมล์ Thanapol.Li@chula.ac.th

 

ชื่อสกุล นางสาวพิมพ์ชนก บัวขาว

Miss Pimchnok Buakhao

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่สำนักงาน

เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 6732

อีเมล์ pimchnok.bk@gmail.com

ชื่อสกุล นางสาวณัฐชา อุปวรพงษ์

Miss Natcha Eupavorapong

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา

เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 6735

อีเมล์ natcha.naey@gmail.com

ชื่อสกุล นายชยุต หอมหนัก

Mr.Chayut Homhnug

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา

เบอร์โทร 02-2182565 ต่อ 6760

อีเมล์ chayut.homhnug@gmail.com