#EDUCUNEWS พิธีเปิดนิทรรศการ “𝘾𝒐𝙡𝒍𝙚𝒈𝙚 𝘾𝒐𝙡𝒍𝙖𝒈𝙚” Art Ed Thesis Exhibition
นิทรรศการศิลปศึกษานิพนธ์ โดยนิสิตปี4 สาขาวิชาศิลปศึกษา คณะครุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย (Art Ed Chula รุ่นที่ 52
.
โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ พลประเสริฐ หัวหน้าภาควิชาศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์ศึกษา ให้เกียรติเป็นประธานในพิธี
และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อำไพ ตีรณสาร อาจารย์อาวุโสให้โอวาทแก่นิสิต
![](/sites/default/files/users/user14/may/23/2/441963636_916414850495234_5452878820640303146_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/may/23/2/438160020_916424437160942_8820937975671734265_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/may/23/2/441511290_916424077160978_7905747220638488051_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/may/23/2/438165732_916424087160977_7219765846596917747_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/may/23/2/444485388_916424043827648_1189258011841914974_n.jpg)